คะแนนร้านค้า :5.0
(2 รีวิว)
ASIA PACIFIC SHENGRUI LIMITED
ผู้จัดจำหน่ายที่มีความเชี่ยวชาญหลายแขนง
1 ปี
HK
คุณลักษณะ
400Vแรงดันไฟฟ้า
2800RPMความเร็ว
พัดลมแกน ACชนิด
Sheet steel, coated in blackวัสดุใบมีด
แบบตั้งพื้นประเภทการติดตั้ง
ลูกปืนประเภทแบริ่ง
แหล่งพลังงาน:ไฟฟ้า
การรับประกัน:1 ปี
บริการหลังการขายที่มีให้:สนับสนุนออนไลน์
การสนับสนุนที่กำหนดเอง:OEM, ODM
แหล่งกำเนิด:China
ชื่อยี่ห้อ:ebmpapst
หมายเลขรุ่น:W2D160-EB22-12
Model number:W2D160-EB22-12
Brand name:ebmpapst
Voltage:400V
Current:0.15A
Power:44W
Speed:2800RPM
Size:160mm
Type:Axial Fan
Bearing type:Ball Bearing
Weight:3.4kg
คุณสมบัติที่สำคัญ
แรงดันไฟฟ้า
400V
ความเร็ว
2800RPM
ชนิด
พัดลมแกน AC
วัสดุใบมีด
Sheet steel, coated in black
ประเภทการติดตั้ง
แบบตั้งพื้น
ประเภทแบริ่ง
ลูกปืน
แหล่งพลังงาน
ไฟฟ้า
การรับประกัน
บริการหลังการขายที่มีให้
สนับสนุนออนไลน์
การสนับสนุนที่กำหนดเอง
OEM, ODM
แหล่งกำเนิด
China
ชื่อยี่ห้อ
ebmpapst
หมายเลขรุ่น
W2D160-EB22-12
Model number
W2D160-EB22-12
Brand name
Voltage
400V
Current
0.15A
Power
44W
Speed
Size
160mm
Type
Axial Fan
Bearing type
Ball Bearing
Weight
3.4kg
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
42X42X32 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
5.000 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
ตัวเลือกการปรับแต่ง
ดูรายละเอียด
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 49 ชิ้น
>= 50 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
กำลังไฟฟ้า: 44W
44W
ปริมาณลม
905m3/h
ตัวเลือกการปรับแต่ง
ความสามารถในการปรับแต่งของซัพพลายเออร์
การปรับแต่งเล็กน้อย
การปรับแต่งจากแบบ
การปรับแต่งจากสินค้าตัวอย่าง
การปรับแต่งเต็มรูปแบบ
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย