พัดลมระบายความร้อนแบบแกน S3G500-AM56-21/F02 230V AC 3.4A 750W 1420RPM ลูกปืน 500 มม. สำหรับคอนเดนเซอร์เครื่องปรับอากาศแบบทาวเวอร์ ODM
คะแนนร้านค้า :5.0
(2 รีวิว)
ASIA PACIFIC SHENGRUI LIMITED
ผู้จัดจำหน่ายที่มีความเชี่ยวชาญหลายแขนง
1 ปี
HK
คุณลักษณะ
230Vแรงดันไฟฟ้า
1420RPMความเร็ว
พัดลมแกน ACชนิด
Press-fitted sheet steel blank, with PP plasticวัสดุใบมีด
แบบตั้งพื้นประเภทการติดตั้ง
ลูกปืนประเภทแบริ่ง
แหล่งพลังงาน:ไฟฟ้า
การรับประกัน:1 ปี
บริการหลังการขายที่มีให้:สนับสนุนออนไลน์
การสนับสนุนที่กำหนดเอง:OEM, ODM
แหล่งกำเนิด:Germany
ชื่อยี่ห้อ:ebmpapst
หมายเลขรุ่น:S3G500-AM56-21/F02
Model number:S3G500-AM56-21/F02
Brand name:ebmpapst
Voltage:230V
Current:3.4A
Power:750W
Speed:1420RPM
Size:500mm
Type:Axial Fan
Bearing type:Ball Bearing
Weight:11kg
คุณสมบัติที่สำคัญ
แรงดันไฟฟ้า
230V
ความเร็ว
1420RPM
ชนิด
พัดลมแกน AC
วัสดุใบมีด
ประเภทการติดตั้ง
แบบตั้งพื้น
ประเภทแบริ่ง
ลูกปืน
แหล่งพลังงาน
ไฟฟ้า
การรับประกัน
บริการหลังการขายที่มีให้
สนับสนุนออนไลน์
การสนับสนุนที่กำหนดเอง
OEM, ODM
แหล่งกำเนิด
Germany
ชื่อยี่ห้อ
ebmpapst
หมายเลขรุ่น
S3G500-AM56-21/F02
Model number
S3G500-AM56-21/F02
Brand name
Voltage
230V
Current
3.4A
Power
750W
Speed
Size
500mm
Type
Axial Fan
Bearing type
Ball Bearing
Weight
11kg
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
75X75X40 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
30.000 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 49 ชิ้น
>= 50 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
ประเภทกระแสไฟฟ้า: EC
EC
กำลังไฟฟ้า: 750W
750W
ปริมาณลม
9245m3/h
ความสามารถในการปรับแต่งของซัพพลายเออร์
การปรับแต่งเล็กน้อย
การปรับแต่งจากแบบ
การปรับแต่งจากสินค้าตัวอย่าง
การปรับแต่งเต็มรูปแบบ
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย