230VAC R3G400-RP45-61 330W 1.5A 1300RPM หน่วยกรองพัดลมแรงเหวี่ยง HVAC เครื่องฟอกอากาศบริสุทธิ์แบบตั้งอิสระ oM/odm
คะแนนร้านค้า :5.0
(2 รีวิว)
ASIA PACIFIC SHENGRUI LIMITED
ผู้จัดจำหน่ายที่มีความเชี่ยวชาญหลายแขนง
1 ปี
HK
คุณลักษณะ
แบบตั้งพื้นการติดตั้ง
230Vแรงดันไฟฟ้า
เอซีมอเตอร์ประเภทมอเตอร์
1300RPMความเร็ว
เหล็กหล่อวัสดุใบมีด
Electricประเภทแหล่งพลังงาน
แหล่งกำเนิด:Germany
การสนับสนุนที่กำหนดเอง:OEM, ODM
ชื่อยี่ห้อ:ebmpapst
หมายเลขรุ่น:R3G400-RP45-61
การรับประกัน:1 ปี
บริการหลังการขาย:สนับสนุนออนไลน์
Model number:R3G400-RP45-61
Brand name:ebmpapst
Voltage:230V
Current:1.5A
Power:330W
Speed:1300RPM
Size:400mm
Type:Centrifugal Fan
Bearing type:Ball Bearing
Weight:6kg
คุณสมบัติที่สำคัญ
การติดตั้ง
แบบตั้งพื้น
แรงดันไฟฟ้า
230V
ประเภทมอเตอร์
เอซีมอเตอร์
ความเร็ว
1300RPM
วัสดุใบมีด
เหล็กหล่อ
ประเภทแหล่งพลังงาน
Electric
การรับประกัน
บริการหลังการขาย
สนับสนุนออนไลน์
การสนับสนุนที่กำหนดเอง
OEM, ODM
แหล่งกำเนิด
Germany
ชื่อยี่ห้อ
ebmpapst
หมายเลขรุ่น
R3G400-RP45-61
Model number
R3G400-RP45-61
Brand name
Voltage
230V
Current
1.5A
Power
330W
Speed
Size
400mm
Type
Centrifugal Fan
Bearing type
Ball Bearing
Weight
6kg
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
52X52X37 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
20.000 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 49 ชิ้น
50 - 99 ชิ้น
>= 100 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
ประเภทกระแสไฟฟ้า: AC
AC
กำลังไฟฟ้า: 330W
330W
ปริมาณลม
4130m3/h
ความสามารถในการปรับแต่งของซัพพลายเออร์
การปรับแต่งเล็กน้อย
การปรับแต่งจากแบบ
การปรับแต่งจากสินค้าตัวอย่าง
การปรับแต่งเต็มรูปแบบ
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย