สำหรับ R2E120-AO16-09 230VAC 120 มม. มอเตอร์ AC พัดลมระบายความร้อนแบบแรงเหวี่ยง OEM ลูกปืน
คะแนนร้านค้า :5.0
(2 รีวิว)
ASIA PACIFIC SHENGRUI LIMITED
ผู้จัดจำหน่ายที่มีความเชี่ยวชาญหลายแขนง
1 ปี
HK
คุณลักษณะ
แบบตั้งพื้นการติดตั้ง
230Vแรงดันไฟฟ้า
เอซีมอเตอร์ประเภทมอเตอร์
2300/2200RPMความเร็ว
Sheet steel, galvanisedวัสดุใบมีด
Electricประเภทแหล่งพลังงาน
แหล่งกำเนิด:Germany
การสนับสนุนที่กำหนดเอง:OEM, ODM
ชื่อยี่ห้อ:ebmpapst
หมายเลขรุ่น:R2E120-AO16-09
การรับประกัน:1 ปี
บริการหลังการขาย:สนับสนุนออนไลน์
Model number:R2E120-AO16-09
Brand name:ebmpapst
Voltage:230V
Current:0.39/0.5A
Power:87/112W
Speed:2300/2200RPM
Size:120mm
Type:Centrifugal Fan
Bearing type:Ball Bearing
Weight:1.8kg
คุณสมบัติที่สำคัญ
การติดตั้ง
แบบตั้งพื้น
แรงดันไฟฟ้า
230V
ประเภทมอเตอร์
เอซีมอเตอร์
ความเร็ว
2300/2200RPM
วัสดุใบมีด
Sheet steel, galvanised
ประเภทแหล่งพลังงาน
Electric
การรับประกัน
บริการหลังการขาย
สนับสนุนออนไลน์
การสนับสนุนที่กำหนดเอง
OEM, ODM
แหล่งกำเนิด
Germany
ชื่อยี่ห้อ
ebmpapst
หมายเลขรุ่น
R2E120-AO16-09
Model number
R2E120-AO16-09
Brand name
Voltage
230V
Current
0.39/0.5A
Power
87/112W
Speed
Size
120mm
Type
Centrifugal Fan
Bearing type
Ball Bearing
Weight
1.8kg
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 14 ชิ้น
>= 15 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
ประเภทกระแสไฟฟ้า: AC
AC
กำลังไฟฟ้า: 87/112W
ปริมาณลม
/
ความสามารถในการปรับแต่งของซัพพลายเออร์
การปรับแต่งเล็กน้อย
การปรับแต่งจากแบบ
การปรับแต่งจากสินค้าตัวอย่าง
การปรับแต่งเต็มรูปแบบ
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย