ZWS30-12/Jหมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
ชุดประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ZWS30-12/JSeries
AM5ประเภทการติดตั้ง
ชื่อแบรนด์:TDK
สถานที่กำเนิด:United States
ลักษณะ:แอลจีเอ
ใบสมัคร:แอลจีเอ
คุณสมบัติ:ใหม่
แรงดันขาออก:+ 3.3V, + 5V, + 12V,-12V
ชื่อผลิตภัณฑ์:เครื่องขยายเสียงปฏิบัติการแรงดันสูง
พื้นที่บริการ7:ไดโอด
ประเภท:แอมพลิไฟเออร์ปฏิบัติการ
แพ็คเกจ:SMD-DIP
พื้นที่บริการ5:เทมเพลตรีเลย์
กำลังขับ:100W (0.5dBm 50dBm)
ม็อค:1ชิ้น
พื้นที่บริการ6:ส่วนหัวของหมุดเชื่อมต่อ
คุณภาพ:แบรนด์100% ดั้งเดิมของ100%
คุณสมบัติที่สำคัญ
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
ปัญญาประดิษฐ์/การเรียนรู้ของเครื่อง
ประเภทเอาท์พุท
24พินเอทีเอ็กซ์, 8พิน, 12V
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
ZWS30-12/J
ประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ชุด
Series
ZWS30-12/J
ประเภทการติดตั้ง
AM5
ใบสมัคร
แอลจีเอ
คุณสมบัติ
ใหม่
แรงดันขาออก
+ 3.3V, + 5V, + 12V,-12V
ลักษณะ
แอลจีเอ
ชื่อแบรนด์
TDK
สถานที่กำเนิด
United States
ชื่อผลิตภัณฑ์
เครื่องขยายเสียงปฏิบัติการแรงดันสูง
พื้นที่บริการ7
ไดโอด
ประเภท
แอมพลิไฟเออร์ปฏิบัติการ
แพ็คเกจ
SMD-DIP
พื้นที่บริการ5
เทมเพลตรีเลย์
กำลังขับ
100W (0.5dBm 50dBm)
ม็อค
พื้นที่บริการ6
ส่วนหัวของหมุดเชื่อมต่อ
คุณภาพ
แบรนด์100% ดั้งเดิมของ100%
บริการสนับสนุนวงจรรวม
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
40.00X30.00X10.00 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
arrow-logo
1 - 49 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
规格: ZWS30-12/J
ZWS30-12/J
封装/外壳
ถุงเก็บฝุ่น
การจัดส่ง
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย
การคุ้มครองคำสั่งซื้อ Alibaba.com
การชำระเงินที่ปลอดภัย
นำส่งผ่าน
คาดว่าคำสั่งซื้อของคุณจะถูกนำส่งก่อนวันที่กำหนดหรือรับการชดเชยความล่าช้า 10%