ZMY9V1-GS08 DO-213AB, MELF (Glass) Diodes Original One Stop Service DIODE ZENER 9.1V 1W DO213AB
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
Zenerแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
ZMY9V1-GS08หมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
DO-213AB, MELF (Glass)Package / Case
Description:DIODE ZENER 9.1V 1W DO213AB
Package:Tape & Reel (TR),Cut Tape (CT)
Voltage - Zener (Nom) (Vz):9.1 V
Power - Max:1 W
Impedance (Max) (Zzt):4 Ohms
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
Zener
หมายเลขรุ่น
ZMY9V1-GS08
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
Package / Case
DO-213AB, MELF (Glass)
Description
DIODE ZENER 9.1V 1W DO213AB
Package
Tape & Reel (TR),Cut Tape (CT)
Voltage - Zener (Nom) (Vz)
9.1 V
Power - Max
1 W
Impedance (Max) (Zzt)
4 Ohms
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
100 - 3,099 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
ZMY9V1-GS08
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย