ZGL41-140A-E3/97 DIODE ZENER 140V 1W DO213AB Original DO-213AB, MELF Electronic Components Production Line Diodes
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
Zenerแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
ZGL41-140A-E3/97หมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
DO-213AB, MELFPackage / Case
Description:DIODE ZENER 140V 1W DO213AB
Package:Tape & Reel (TR)
Voltage - Zener (Nom) (Vz):140 V
Power - Max:1 W
Impedance (Max) (Zzt):525 Ohms
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
Zener
หมายเลขรุ่น
ZGL41-140A-E3/97
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
Package / Case
DO-213AB, MELF
Description
DIODE ZENER 140V 1W DO213AB
Package
Tape & Reel (TR)
Voltage - Zener (Nom) (Vz)
140 V
Power - Max
1 W
Impedance (Max) (Zzt)
525 Ohms
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
100 - 3,099 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
ZGL41-140A-E3/97
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย