IC MCU 8BIT แฟลช68Plcc Z8F6422VS020EG 68 LCC ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์แบบฝัง64KB
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
ไมโครคอนโทรลเลอร์แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
Z8F6422VS020EGหมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
ส่วนประกอบและชิ้นส่วนประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ฝังตัวSeries
ติดตั้งบนพื้นผิวประเภทการติดตั้ง
ชื่อแบรนด์:Original
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:IC MCU 64KB 8BIT Flash 68PLCC
ใบสมัคร:ส่วนประกอบชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ:วงจรรวมอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก:3V ~ 3.6V
แพ็คเกจ:ท่อ
สถานะผลิตภัณฑ์:ล้าสมัย
โปรเซสเซอร์หลัก:EZ8
ขนาดหลัก:8บิต
ความเร็ว:20MHz
จำนวนของ I/O:46
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:64KB (64K x 8)
ขนาด RAM:4K x 8
ตัวแปลงข้อมูล:12x10b A/D
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม:แฟลช
คุณสมบัติที่สำคัญ
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
ไมโครคอนโทรลเลอร์
ประเภทเอาท์พุท
มาตรฐาน
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
Z8F6422VS020EG
ประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ส่วนประกอบและชิ้นส่วน
Series
ฝังตัว
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพื้นผิว
ใบสมัคร
ส่วนประกอบชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ
วงจรรวมอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก
3V ~ 3.6V
ลักษณะ
IC MCU 64KB 8BIT Flash 68PLCC
ชื่อแบรนด์
Original
สถานที่กำเนิด
China
แพ็คเกจ
ท่อ
สถานะผลิตภัณฑ์
ล้าสมัย
โปรเซสเซอร์หลัก
EZ8
ขนาดหลัก
8บิต
ความเร็ว
20MHz
จำนวนของ I/O
46
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
64KB (64K x 8)
ขนาด RAM
4K x 8
ตัวแปลงข้อมูล
12x10b A/D
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
1 - 3,000 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค: Z8F6422VS020EG
Z8F6422VS020EG
แพคเกจ/กรณี
68 LCC (J นำ)
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย