YSPIT1010A-6R8M ตัวเหนี่ยวนำไฟฟ้า SMD,11.9x11x9.7 มม. 6.8uH 20% 21.8A 8.9mOhm
YSPIT1010A-6R8Mหมายเลขรุ่น
D/c:มีสินค้าในสต็อก
ความอดทน:20%
Media ม:เป็นเอกสารข้อมูล
ตัวเหนี่ยวนำ:6.8uH
แพคเกจ/กรณี:เอสเอ็มดี,11.9x11x9.7มม
พิกัดกระแส (แอมป์):ตามเอกสารข้อมูล
Current-ความอิ่มตัวของ:21.8A 21.8 แอมป์
DC (DCR):ปรับให้เหมาะสมเพื่อประสิทธิภาพสูง
CZSKU ซีแซดเอสเคยู:LC0198770 แอลซี0198770
หมายเลขรุ่น
YSPIT1010A-6R8M
ความอดทน
20%
ตัวเหนี่ยวนำ
6.8uH
แพคเกจ/กรณี
เอสเอ็มดี,11.9x11x9.7มม
Current-ความอิ่มตัวของ
21.8A 21.8 แอมป์
CZSKU ซีแซดเอสเคยู
LC0198770 แอลซี0198770
规格
YSPIT1010A-6R8M ยีเอสพีไอที1010เอ-6อาร์8เอ็ม
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย