ตัวเหนี่ยวนำพลังงาน YSPIT0660A-6R8M SMD,6.6x6.4มม. 20% 6.8uH 9.2A 20.8Mohm
YSPIT0660A-6R8Mหมายเลขรุ่น
D/c:มีสินค้าในสต็อก
ความอดทน:20%
Media ม:เป็นเอกสารข้อมูล
ตัวเหนี่ยวนำ:6.8uH
แพคเกจ/กรณี:เอสเอ็มดี,6.6x6.4มม
พิกัดกระแส (แอมป์):ตามเอกสารข้อมูล
Current-ความอิ่มตัวของ:9.2A เก้าจุดสองเอ
DC (DCR):ปรับให้เหมาะสมเพื่อประสิทธิภาพสูง
CZSKU ซีแซดเอสเคยู:LC0188099 แอลซี0188099
หมายเลขรุ่น
YSPIT0660A-6R8M
ความอดทน
20%
ตัวเหนี่ยวนำ
6.8uH
แพคเกจ/กรณี
เอสเอ็มดี,6.6x6.4มม
Current-ความอิ่มตัวของ
9.2A เก้าจุดสองเอ
CZSKU ซีแซดเอสเคยู
LC0188099 แอลซี0188099
规格
YSPIT0660A-6R8M ยีเอสพีไอที0660เอ-6อาร์8เอ็ม
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย