YSPIT0550A-5R6M ตัวเหนี่ยวนำไฟฟ้า SMD,5.5x5.3 มม. 5.6uH 20% 8.6A 24.2mOhm
YSPIT0550A-5R6Mหมายเลขรุ่น
D/c:มีสินค้าในสต็อก
ความอดทน:20%
Media ม:เป็นเอกสารข้อมูล
ตัวเหนี่ยวนำ:5.6uH
แพคเกจ/กรณี:เอสเอ็มดี,5.5x5.3มม
พิกัดกระแส (แอมป์):ตามเอกสารข้อมูล
Current-ความอิ่มตัวของ:8.6A เอทีแอล
DC (DCR):ปรับให้เหมาะสมเพื่อประสิทธิภาพสูง
CZSKU ซีแซดเอสเคยู:LC0196853 แอลซี0196853
หมายเลขรุ่น
YSPIT0550A-5R6M
ความอดทน
20%
ตัวเหนี่ยวนำ
5.6uH
แพคเกจ/กรณี
เอสเอ็มดี,5.5x5.3มม
Current-ความอิ่มตัวของ
8.6A เอทีแอล
CZSKU ซีแซดเอสเคยู
LC0196853 แอลซี0196853
规格
YSPIT0550A-5R6M ยี่ห้อ: YSPIT0550A-5R6M
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย