ตัวเก็บประจุความปลอดภัย WKP102MCPEJ0KR ผ่านชิ้นส่วนรู (THT),P = 12.5mm 1nF 20% 760V X1, Y1
คะแนนร้านค้า :4.8
(17 รีวิว)
คุณลักษณะ
มาตรฐานวัสดุอิเล็กทริก
WKP102MCPEJ0KRหมายเลขรุ่น
ติดต่อเราแรงดันจัดอันดับ
Chanzonชื่อแบรนด์
กล่องบรรจุภัณฑ์มาตรฐานแบบขายส่ง สต็อกจำนวนมากประเภท บรรจุภัณฑ์
รองรับ OEM ODM บริการ PCB BOMการผลิตวันที่รหัส
ความจุ:ตัวเก็บประจุนิรภัย
สถานที่กำเนิด:Guangdong, China
ลักษณะ:ตัวเก็บประจุคุณภาพสูงและราคาถูก
สเปค:1nF หนึ่งนาโนฟารัด
ใบสมัคร:เครื่องกำเนิดไฟฟ้าคอมเพรสเซอร์เครื่องปรับอากาศ
แพคเกจ/กรณี:ส่วนประกอบทะลุรู (THT)-P=12.5มม
Series:ตัวเก็บประจุอิเล็กโทรไลต์อเนกประสงค์
คุณสมบัติ:คุณภาพสูง
ขนาด/ขนาด:ติดต่อเรา
อุณหภูมิในการใช้งาน:ติดต่อเรา
ESR (เทียบเท่าความต้านทาน):ติดต่อเรา
CZSKU ซีแซดเอสเคยู:LC0096501 แอลซี0096501
คุณสมบัติที่สำคัญ
วัสดุอิเล็กทริก
มาตรฐาน
หมายเลขรุ่น
WKP102MCPEJ0KR
แรงดันจัดอันดับ
ติดต่อเรา
ชื่อแบรนด์
Chanzon
ประเภท บรรจุภัณฑ์
กล่องบรรจุภัณฑ์มาตรฐานแบบขายส่ง สต็อกจำนวนมาก
การผลิตวันที่รหัส
รองรับ OEM ODM บริการ PCB BOM
ความจุ
ตัวเก็บประจุนิรภัย
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
ลักษณะ
ตัวเก็บประจุคุณภาพสูงและราคาถูก
สเปค
1nF หนึ่งนาโนฟารัด
ใบสมัคร
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าคอมเพรสเซอร์เครื่องปรับอากาศ
แพคเกจ/กรณี
Series
ตัวเก็บประจุอิเล็กโทรไลต์อเนกประสงค์
คุณสมบัติ
คุณภาพสูง
ขนาด/ขนาด
ติดต่อเรา
อุณหภูมิในการใช้งาน
ESR (เทียบเท่าความต้านทาน)
CZSKU ซีแซดเอสเคยู
LC0096501 แอลซี0096501
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
18X15X2 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.500 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
ตัวเลือกการปรับแต่ง
บอม(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 100 ชิ้น )
SMT(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 100 ชิ้น )
PCB(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 100 ชิ้น )
ดูรายละเอียด
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 1 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
类型: WKP102MCPEJ0KR วีเคพี102เอ็มซีพีอีเจ0เคอาร์
安装类型
ตัวเลือกการปรับแต่ง
+1 ตัวเลือกเพิ่มเติม
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย