W79E632A40PL 44 LCC (J Lead) IC MCU 8BIT 128KB แฟลช44ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์แบบฝังมีในสต็อก
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
ไมโครคอนโทรลเลอร์แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
W79E632A40PLหมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
ส่วนประกอบและชิ้นส่วนประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ฝังตัวSeries
ติดตั้งบนพื้นผิวประเภทการติดตั้ง
ชื่อแบรนด์:Original
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:IC MCU 128KB 8BIT FLASH 44PLCC
ใบสมัคร:ชิปวงจรรวม IC ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ:รายการชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ส่วนประกอบ
แรงดันขาออก:3V ~ 5.5V
แพ็คเกจ:ท่อ
สถานะผลิตภัณฑ์:แอคทีฟ
โปรเซสเซอร์หลัก:8051
ขนาดหลัก:8บิต
ความเร็ว:40MHz
จำนวนของ I/O:36
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:128KB (128K x 8)
ขนาด RAM:1.25K x 8
ตัวแปลงข้อมูล:-
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม:แฟลช
คุณสมบัติที่สำคัญ
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
ไมโครคอนโทรลเลอร์
ประเภทเอาท์พุท
มาตรฐาน
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
W79E632A40PL
ประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ส่วนประกอบและชิ้นส่วน
Series
ฝังตัว
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพื้นผิว
ใบสมัคร
คุณสมบัติ
รายการชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ส่วนประกอบ
แรงดันขาออก
3V ~ 5.5V
ลักษณะ
IC MCU 128KB 8BIT FLASH 44PLCC
ชื่อแบรนด์
Original
สถานที่กำเนิด
China
แพ็คเกจ
ท่อ
สถานะผลิตภัณฑ์
แอคทีฟ
โปรเซสเซอร์หลัก
8051
ขนาดหลัก
8บิต
ความเร็ว
40MHz
จำนวนของ I/O
36
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
128KB (128K x 8)
ขนาด RAM
1.25K x 8
ตัวแปลงข้อมูล
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค: W79E632A40PL
W79E632A40PL
แพคเกจ/กรณี
44 LCC (J นำ)
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย