VS-VSKT105/08 SCR MODULE 800V 235A ADD-A-PAK In Stock ADD-A-PAK (3 + 4) Electronic Integrated Circuits Thyristors
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
ตัวยึดแชสซีประเภทการติดตั้ง
SCRs - Modulesแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
VS-VSKT105/08หมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
ADD-A-PAK (3 + 4)Package / Case
Description:SCR MODULE 800V 235A ADD-A-PAK
Package:Bulk
Structure:Series Connection - All SCRs
Number of SCRs, Diodes:2 SCRs
Voltage - Off State:800 V
Current - On State (It (AV)) (Max):105 A
Current - On State (It (RMS)) (Max):235 A
Voltage - Gate Trigger (Vgt) (Max):2.5 V
Current - Gate Trigger (Igt) (Max):150 mA
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
ตัวยึดแชสซี
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
SCRs - Modules
หมายเลขรุ่น
VS-VSKT105/08
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
Package / Case
ADD-A-PAK (3 + 4)
Description
SCR MODULE 800V 235A ADD-A-PAK
Package
Bulk
Structure
Series Connection - All SCRs
Number of SCRs, Diodes
2 SCRs
Voltage - Off State
800 V
Current - On State (It (AV)) (Max)
105 A
Current - On State (It (RMS)) (Max)
235 A
Voltage - Gate Trigger (Vgt) (Max)
2.5 V
Current - Gate Trigger (Igt) (Max)
150 mA
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
100 - 3,099 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
VS-VSKT105/08
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย