VCK105-16IO7 Thyristors Integrated Circuit Ic ECO-PAC2 Authorized Distributor SCR MODULE 1.6KV 180A ECO-PAC2
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
ตัวยึดแชสซีประเภทการติดตั้ง
SCRs - Modulesแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
VCK105-16IO7หมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
ECO-PAC2Package / Case
Description:SCR MODULE 1.6KV 180A ECO-PAC2
Package:Box
Structure:Common Cathode - All SCRs
Number of SCRs, Diodes:2 SCRs
Voltage - Off State:1.6 kV
Current - On State (It (AV)) (Max):105 A
Current - On State (It (RMS)) (Max):180 A
Voltage - Gate Trigger (Vgt) (Max):1.5 V
Current - Gate Trigger (Igt) (Max):150 mA
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
ตัวยึดแชสซี
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
SCRs - Modules
หมายเลขรุ่น
VCK105-16IO7
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
Package / Case
ECO-PAC2
Description
SCR MODULE 1.6KV 180A ECO-PAC2
Package
Box
Structure
Common Cathode - All SCRs
Number of SCRs, Diodes
2 SCRs
Voltage - Off State
1.6 kV
Current - On State (It (AV)) (Max)
105 A
Current - On State (It (RMS)) (Max)
180 A
Voltage - Gate Trigger (Vgt) (Max)
1.5 V
Current - Gate Trigger (Igt) (Max)
150 mA
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
100 - 3,099 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
VCK105-16IO7
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย