4.7UH VCHA042A-4R7MS6 4A 53.8mohm SMD 2026แบบใหม่ดั้งเดิม
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
Originalชื่อแบรนด์
VCHA042A-4R7MS6หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
การติดตั้งบนพื้นผิวประเภทการติดตั้ง
Guangdong, Chinaสถานที่กำเนิด
ต้นฉบับใบสมัคร
การติดตั้งบนพื้นผิวแพคเกจ/กรณี
ประเภท บรรจุภัณฑ์:การติดตั้งบนพื้นผิว
คุณสมบัติที่สำคัญ
ชื่อแบรนด์
Original
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
VCHA042A-4R7MS6
ประเภทการติดตั้ง
การติดตั้งบนพื้นผิว
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
ใบสมัคร
ต้นฉบับ
แพคเกจ/กรณี
การติดตั้งบนพื้นผิว
ประเภท บรรจุภัณฑ์
ลักษณะ
ใหม่ ของแท้ VCHA042A-4R7MS6
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
20X15X5 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.300 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 1 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
ชนิด: VCHA042A-4R7MS6 วีซีเอ042เอ-4อาร์7เอ็มเอส6
รหัสวันที่ผลิต
2026
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย