โมดูลแปลงไฟ DC-DC แรงดันสูง V300C28C150BL2 อินพุต 300V เอาต์พุต 28V 150W แหล่งจ่ายไฟแบบแยกสำหรับโทรคมนาคม
คะแนนร้านค้า :4.6
(324 รีวิว)
คุณลักษณะ
นาชนิด
24แรงดันไฟฟ้า
นาประเภทการติดตั้ง
ใหม่การกำหนดค่า
V300C28C150BL2หมายเลขรุ่น
Vicorชื่อแบรนด์
แพคเกจ/กรณี:ดี-16
ลักษณะ:นา
สถานที่กำเนิด:Florida, United States
ใบสมัคร:นา
Series:V300C28C150BL2 วี300ซี28ซี150บีแอล2
คุณสมบัติ:ใหม่
ขนาด/ขนาด:นา
Current:12
แรงดันไฟฟ้า - การแยกตัว:48
คุณสมบัติที่สำคัญ
ชนิด
นา
แรงดันไฟฟ้า
24
ประเภทการติดตั้ง
นา
การกำหนดค่า
ใหม่
หมายเลขรุ่น
V300C28C150BL2
ชื่อแบรนด์
Vicor
แพคเกจ/กรณี
ดี-16
ลักษณะ
สถานที่กำเนิด
Florida, United States
ใบสมัคร
Series
V300C28C150BL2 วี300ซี28ซี150บีแอล2
คุณสมบัติ
ใหม่
ขนาด/ขนาด
Current
12
แรงดันไฟฟ้า - การแยกตัว
48
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
9X9X9 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
1.000 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
arrow-logo
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 1 หน่วย
รูปแบบ
เลือกเลย
规格
การจัดส่ง
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย