UNR31A100L SOT-723 Transistors Electronic Circuit Components BOM IC In Stock TRANS PREBIAS PNP 50V SSSMINI3
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
Bipolar (BJT)แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
UNR31A100Lหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
SOT-723Package / Case
Description:TRANS PREBIAS PNP 50V SSSMINI3
Package:Tape & Reel (TR),Cut Tape (CT),Digi-Reel
Transistor Type:PNP - Pre-Biased
Current - Collector (Ic) (Max):80 mA
Frequency - Transition:80 MHz
Power - Max:100 mW
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
Bipolar (BJT)
หมายเลขรุ่น
UNR31A100L
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
Package / Case
SOT-723
Description
TRANS PREBIAS PNP 50V SSSMINI3
Package
Tape & Reel (TR),Cut Tape (CT),Digi-Reel
Transistor Type
PNP - Pre-Biased
Current - Collector (Ic) (Max)
80 mA
Frequency - Transition
80 MHz
Power - Max
100 mW
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
100 - 3,099 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
UNR31A100L
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย