ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ UA78L12ACPKG3 ออนไลน์ TO 243AA ไอซีจัดการพลังงาน (PMIC) ไอซีควบคุมแรงดันไฟฟ้าแบบเชิงเส้น 12V 100mA SOT89 3 ของแท้
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบเชิงเส้น, ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบ Low Drop Outแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
UA78L12ACPKG3หมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
ถึง 243AAบรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี REG LINEAR 12V 100MA SOT89 3
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล:1
ผลผลิตปัจจุบัน:100 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq):-
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
UA78L12ACPKG3
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
บรรจุภัณฑ์
ถึง 243AA
ซีรีส์
การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
ผลผลิตปัจจุบัน
100 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq)
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 999 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
UA78L12ACPKG3 ยูเอ78แอล12เอซพีเคจี3
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย