แผงโซลาร์ TSM108-9-405M-425M Twinsel 405W 410W 415W 420W 425W โมโนคริสตัลไลน์พร้อมระบบเทคโนโลยีป้องกัน
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
182มม.X 182มม.ขนาดเซลล์
PERC, ครึ่งโทรศัพท์มือถือ, MWT, IBC, HJT, HBC, N-TYPE, TOPCon, BIPVชนิด
21.8%ประสิทธิภาพแผง
Zhejiang, Chinaสถานที่กำเนิด
1722x1134x30มม. (67.80x44.65x1.18in)ขนาดแผง
Twinselชื่อแบรนด์
หมายเลขรุ่น:Twinsel TSM108-9-405M-425M
การกำหนดค่าเซลล์:เซลล์108 (6x18)
ซูเปอร์สเตร:การส่งผ่านสูง, lron ต่ำ, กระจกโค้งนิรภัย
สารตั้งต้น:แผ่นหลังสีขาว
ขนาดโมดูล:1722x1134x30mm
เซลล์แสงอาทิตย์:โมโนคริสตัลไลน์
เจ-บ็อกซ์:กระถาง, lP68,1500VDC,3ไดโอดบายพาส SCHOTTKY
สายเคเบิล:4.0mm '(12AWG), บวก (+)350mm, ลบ (-)230mm (รวมตัวเชื่อมต่อ)
ชื่อผลิตภัณฑ์:แผงพลังงานแสงอาทิตย์ TSM108-9-405M-425M ทวินเซล
กรอบ:6005-2T6อะลูมิเนียมอัลลอยด์อะโนไดซ์, สีเงิน
คุณสมบัติที่สำคัญ
ขนาดเซลล์
182มม.X 182มม.
ชนิด
ประสิทธิภาพแผง
21.8%
สถานที่กำเนิด
Zhejiang, China
ขนาดแผง
ชื่อแบรนด์
Twinsel
หมายเลขรุ่น
Twinsel TSM108-9-405M-425M
การกำหนดค่าเซลล์
เซลล์108 (6x18)
ซูเปอร์สเตร
สารตั้งต้น
แผ่นหลังสีขาว
ขนาดโมดูล
1722x1134x30mm
เซลล์แสงอาทิตย์
โมโนคริสตัลไลน์
เจ-บ็อกซ์
สายเคเบิล