Transistors CM15TF-12H IGBT MODULE 600V 15A 100W BOM IC In Stock Module Electronic Components And Parts
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
ตัวยึดแชสซีประเภทการติดตั้ง
IGBTsแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
CM15TF-12Hหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
ModulePackage / Case
Description:IGBT MODULE 600V 15A 100W
Package:Bulk
IGBT Type:-
Configuration:Three Phase Inverter
Current - Collector (Ic) (Max):15 A
Power - Max:100 W
Input:Standard
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
ตัวยึดแชสซี
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
IGBTs
หมายเลขรุ่น
CM15TF-12H
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
Package / Case
Module
Description
IGBT MODULE 600V 15A 100W
Package
Bulk
IGBT Type
Configuration
Three Phase Inverter
Current - Collector (Ic) (Max)
15 A
Power - Max
100 W
Input
Standard
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
100 - 3,099 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
CM15TF-12H
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย