Thyristors Module PD200FG160 Buy Online Electronic Components In Stock
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
ตัวยึดแชสซีประเภทการติดตั้ง
SCRs - Modulesแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
PD200FG160หมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
ModulePackage / Case
Description:SCR MODULE 1.6KV 314A MODULE
Package:-
Structure:Series Connection - SCR/Diode
Number of SCRs, Diodes:1 SCR, 1 Diode
Voltage - Off State:1.6 kV
Current - On State (It (AV)) (Max):200 A
Current - On State (It (RMS)) (Max):314 A
Voltage - Gate Trigger (Vgt) (Max):3 V
Current - Gate Trigger (Igt) (Max):100 mA
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
ตัวยึดแชสซี
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
SCRs - Modules
หมายเลขรุ่น
PD200FG160
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
Package / Case
Module
Description
SCR MODULE 1.6KV 314A MODULE
Package
Structure
Series Connection - SCR/Diode
Number of SCRs, Diodes
1 SCR, 1 Diode
Voltage - Off State
1.6 kV
Current - On State (It (AV)) (Max)
200 A
Current - On State (It (RMS)) (Max)
314 A
Voltage - Gate Trigger (Vgt) (Max)
3 V
Current - Gate Trigger (Igt) (Max)
100 mA
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
100 - 3,099 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
PD200FG160
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย