คอนแทคเตอร์ Tengen Cjx2-170 AC 170A 3 เฟส แบบติดตั้งบนราง DIN
คะแนนร้านค้า :4.8
(67 รีวิว)
GO GO AUTOMATIC COMPANY LIMITED
ผู้จัดจำหน่ายที่มีความเชี่ยวชาญหลายแขนง
1 ปี
HK
คุณลักษณะ
ACประเภทไฟฟ้า
170 เอวงจรปัจจุบันหลักคะแนน
50เฮิรตซ์ความถี่
3ระยะ
DIN RAILประเภทการติดตั้ง
เท็นเก็นชื่อแบรนด์
ประเภทสินค้า:คอนแทคเตอร์ AC
การรับรองผลิตภัณฑ์:ซีซีซี
ชุดผลิตภัณฑ์:ซีเจเอ็กซ์2
หมายเลขรุ่น:CJX2-170 ซีเจเอ็กซ์2-170
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทไฟฟ้า
วงจรปัจจุบันหลักคะแนน
170 เอ
ความถี่
50เฮิรตซ์
ระยะ
3
ประเภทการติดตั้ง
DIN RAIL
ชื่อแบรนด์
เท็นเก็น
ประเภทสินค้า
การรับรองผลิตภัณฑ์
ซีซีซี
ชุดผลิตภัณฑ์
ซีเจเอ็กซ์2
หมายเลขรุ่น
CJX2-170 ซีเจเอ็กซ์2-170
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 5 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
แบบฟอร์มติดต่อเสริม: ไม่จำเป็น
ไม่จำเป็น
แบบจำลอง: CJX2-170A 380V ซีเจเอ็กซ์2-170เอ 380โวลต์
CJX2-170A 220V ซีเจเอ็กซ์2-170เอ 220โวลต์
วิธีการเดินสายไฟ: การย้ำสกรู
การย้ำสกรู
แรงดันไฟฟ้าของคอยล์: เอซี380V
เอซี380V
ไฟฟ้ากระแสสลับ 220 โวลต์
จำนวนผู้ติดต่อหลัก: สามเสา
สามเสา
แบบฟอร์มติดต่อหลัก
ปกติเปิด
ความสามารถในการปรับแต่งของซัพพลายเออร์
การปรับแต่งเล็กน้อย
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย