ไต้หวัน Meanwell LPV-150-24 150วัตต์24โวลต์แหล่งจ่ายไฟ
คะแนนร้านค้า :4.9
(102 รีวิว)
RST ELECTRIC INDUSTRY CO., LTD.
ผู้จัดจำหน่ายที่มีความเชี่ยวชาญหลายแขนง
16 ปี
คุณลักษณะ
24Vแรงดันขาออก
100 ~ 305 VACแรงดันไฟฟ้าขา
101 - 200Wกระแสไฟขาออก
เดี่ยวประเภทขาออก
6.3 Aกระแสไฟขาออก
47 ~ 63Hzความถี่ขาออก
สถานที่กำเนิด:Taiwan, China
หมายเลขรุ่น:LPV-150-24
ชื่อแบรนด์:Meanwell
ประสิทธิภาพ:89%
กระแสไฟฟ้า AC:1.7A/1.5A 230VAC/277VAC
อำนาจจัดอันดับ:151.2W
อุณหภูมิในการทำงาน:-40 ~ + 90 °C
ความชื้นในการทำงาน:20 ~ 95% RH
น้ำหนัก:0.74กก.
มิติ:191*63*37.5มม.
คุณสมบัติที่สำคัญ
แรงดันขาออก
24V
แรงดันไฟฟ้าขา
100 ~ 305 VAC
กระแสไฟขาออก
101 - 200W
ประเภทขาออก
เดี่ยว
กระแสไฟขาออก
6.3 A
ความถี่ขาออก
47 ~ 63Hz
สถานที่กำเนิด
Taiwan, China
หมายเลขรุ่น
LPV-150-24
ชื่อแบรนด์
Meanwell
ประสิทธิภาพ
89%
กระแสไฟฟ้า AC
1.7A/1.5A 230VAC/277VAC
อำนาจจัดอันดับ
151.2W
อุณหภูมิในการทำงาน
-40 ~ + 90 °C
ความชื้นในการทำงาน
20 ~ 95% RH
น้ำหนัก
0.74กก.
มิติ
191*63*37.5มม.
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
Packaging Details
40*30*30cm
Port of dispatch
Taiwan
ขายหน่วย
รายการเดียว
ตัวอย่างบรรจุภัณฑ์
ความสามารถในการจัดส่ง
Supply Ability
200 ชุด ต่อ Month
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
ภาษีนำเข้าต่ำกว่า
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 50 ชุด
จำนวน
ความสามารถในการปรับแต่งของซัพพลายเออร์
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ยอดรวมสินค้า
ค่าจัดส่งทั้งหมด
รอการต่อรอง
ยอดรวมย่อย
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย