TZX3V9C-TAP DIODE ZENER 3.9V 500MW DO204AH Original One Stop Service Diodes DO-204AH, DO-35, Axial
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
ผ่านรูประเภทการติดตั้ง
Zenerแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
TZX3V9C-TAPหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
DO-204AH, DO-35, AxialPackage / Case
Description:DIODE ZENER 3.9V 500MW DO204AH
Package:Cut Tape (CT),Tape & Box (TB)
Voltage - Zener (Nom) (Vz):3.9 V
Power - Max:500 mW
Impedance (Max) (Zzt):100 Ohms
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
ผ่านรู
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
Zener
หมายเลขรุ่น
TZX3V9C-TAP
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
Package / Case
DO-204AH, DO-35, Axial
Description
DIODE ZENER 3.9V 500MW DO204AH
Package
Cut Tape (CT),Tape & Box (TB)
Voltage - Zener (Nom) (Vz)
3.9 V
Power - Max
500 mW
Impedance (Max) (Zzt)
100 Ohms
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
100 - 3,099 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
TZX3V9C-TAP
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย