TY540H12NN1000BY 2000W DC/DC แหล่งจ่ายไฟเฟสเดียว 400VDC เป็น 12VDC ตัวแปลงไฟ 1A ประสิทธิภาพ 98% 50/60Hz สำหรับมอเตอร์ พร้อมจัดส่ง
คะแนนร้านค้า :4.7
(21 รีวิว)
คุณลักษณะ
มอเตอร์ใบสมัคร
DC / DC แปลงชนิด
เฟสเดียวระยะ
50/60Hzความถี่ขาออก
เดี่ยวประเภทขาออก
0.98ประสิทธิภาพ
เครือข่าย:SDK
กระแสไฟขาออก:1 A
สถานที่กำเนิด:Guangdong, China
หมายเลขรุ่น:TY540H12NN1000BY
ชื่อแบรนด์:NA
ขนาด:L63.12mm*W60.6mm*H25.4mm
น้ำหนัก:500G
คุณสมบัติที่สำคัญ
ใบสมัคร
มอเตอร์
ชนิด
DC / DC แปลง
ระยะ
เฟสเดียว
ความถี่ขาออก
50/60Hz
ประเภทขาออก
เดี่ยว
ประสิทธิภาพ
0.98
เครือข่าย
SDK
กระแสไฟขาออก
1 A
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
หมายเลขรุ่น
TY540H12NN1000BY
ชื่อแบรนด์
NA
ขนาด
L63.12mm*W60.6mm*H25.4mm
น้ำหนัก
500G
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
25X25X5 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
1.500 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 1 หน่วย
รูปแบบ
เลือกเลย
แรงดันไฟฟ้าขา: 400 โวลต์
400 โวลต์
กำลังขับ: 50W
50W
แรงดันขาออก
12V
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย