หน้าจอ VG27AQML5A-W สำหรับเล่นเกม TUF-นิ้ว QHD Fast-IPS PANEL, 300Hz, 0.3MS
คะแนนร้านค้า :4.6
(19 รีวิว)
HK Core Ark Limited
ผู้จัดจำหน่ายที่มีความเชี่ยวชาญหลายแขนง
1 ปี
HK
คุณลักษณะ
300Hzอัตราการรีเฟรช
1 msเวลาตอบสนอง
IPSประเภทแผง
125% SRGBขอบเขตสีที่กว้าง
0.6729166666666666อัตราส่วนการแสดงผล
1000:1อัตราส่วนความคมชัด
ความสว่าง:400cd / ตารางเมตร
แหล่งกำเนิด:Guangdong, China
ชื่อยี่ห้อ:other
ประเภทอินเตอร์เฟส:HD + DP
แม่พิมพ์ส่วนตัว:ใช่
ประเภทหน้าจอ:แอลซีดี
จอไวด์สกรีน:ใช่
ชื่อผลิตภัณฑ์:VG27AQML5A-W เกม TUF
แหล่งจ่ายไฟ:100-240VAC ภายนอก50-60Hz
พื้นที่ดูมีประสิทธิภาพ:596.74x335.66มม.
การใช้พลังงาน:33W
น้ำหนักบรรจุภัณฑ์:8กก.
มุมมองแนวนอน:178 °
พอร์ตวิดีโอ:HD20x2Displayport1.2x1
แบ็คไลท์:ไฟแบ็คไลท์ LED
เคลือบหน้าจอแสดงผล:ป้องกันแสงสะท้อน
คุณสมบัติที่สำคัญ
อัตราการรีเฟรช
300Hz
เวลาตอบสนอง
1 ms
ประเภทแผง
IPS
ขอบเขตสีที่กว้าง
125% SRGB
อัตราส่วนการแสดงผล
อัตราส่วนความคมชัด
ความสว่าง
400cd / ตารางเมตร
ประเภทอินเตอร์เฟส
HD + DP
ชื่อยี่ห้อ
other
จอไวด์สกรีน
ใช่
ประเภทหน้าจอ
แอลซีดี
แม่พิมพ์ส่วนตัว
ใช่
แหล่งกำเนิด
Guangdong, China
ชื่อผลิตภัณฑ์
VG27AQML5A-W เกม TUF
แหล่งจ่ายไฟ
100-240VAC ภายนอก50-60Hz
พื้นที่ดูมีประสิทธิภาพ
596.74x335.66มม.
การใช้พลังงาน
33W
น้ำหนักบรรจุภัณฑ์
8กก.
มุมมองแนวนอน
178 °
พอร์ตวิดีโอ
HD20x2Displayport1.2x1
แบ็คไลท์
ไฟแบ็คไลท์ LED
เคลือบหน้าจอแสดงผล
ป้องกันแสงสะท้อน
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
25X25X25 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 49 ชิ้น
>= 200 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สี: สีขาว
สีขาว
model number: VG27AQML5A-W เกม TUF
VG27AQML5A-W เกม TUF
ขนาดหน้าจอ
27"
ความสามารถในการปรับแต่งของซัพพลายเออร์
การปรับแต่งเล็กน้อย
การปรับแต่งจากแบบ
การปรับแต่งจากสินค้าตัวอย่าง
การปรับแต่งเต็มรูปแบบ
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย