TT61N12KOFKHPSA1 Buy Online Electronic Components Authorized Distributor Module Thyristors SCR MODULE 1.2KV 120A MODULE
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
ตัวยึดแชสซีประเภทการติดตั้ง
SCRs - Modulesแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
TT61N12KOFKHPSA1หมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
ModulePackage / Case
Description:SCR MODULE 1.2KV 120A MODULE
Package:Tray
Structure:Common Cathode - All SCRs
Number of SCRs, Diodes:2 SCRs
Voltage - Off State:1.2 kV
Current - On State (It (AV)) (Max):76 A
Current - On State (It (RMS)) (Max):120 A
Voltage - Gate Trigger (Vgt) (Max):1.4 V
Current - Gate Trigger (Igt) (Max):120 mA
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
ตัวยึดแชสซี
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
SCRs - Modules
หมายเลขรุ่น
TT61N12KOFKHPSA1
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
Package / Case
Module
Description
SCR MODULE 1.2KV 120A MODULE
Package
Tray
Structure
Common Cathode - All SCRs
Number of SCRs, Diodes
2 SCRs
Voltage - Off State
1.2 kV
Current - On State (It (AV)) (Max)
76 A
Current - On State (It (RMS)) (Max)
120 A
Voltage - Gate Trigger (Vgt) (Max)
1.4 V
Current - Gate Trigger (Igt) (Max)
120 mA
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
100 - 3,099 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
TT61N12KOFKHPSA1
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย