ไอซี TPS799315DDCT ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้าแบบเส้นตรง 3.15V 200mA SOT23 5 ขา วงจรรวมสำหรับการจัดการพลังงาน (PMIC) ผลิตโดย Channel Electronic รุ่น SOT 23
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบเชิงเส้น, ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบ Low Drop Outแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
TPS799315DDCTหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
SOT 23 5 บาง TSOT 23 5บรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี REG LIN 3.15V 200MA SOT23 5
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล:1
ผลผลิตปัจจุบัน:200 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq):60
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
TPS799315DDCT
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
บรรจุภัณฑ์
SOT 23 5 บาง TSOT 23 5
ซีรีส์
การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
ผลผลิตปัจจุบัน
200 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq)
60
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 249 ชิ้น
>= 250 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
TPS799315DDCT ทีพีเอส799315ดีดีซีที
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย