หมายเลขรุ่น:TOSN-LD3201P-5V
ชื่อแบรนด์:Tranosun
Warranty:1 Year
Certification:CQC,CE,RoHS approved
Application:FOR digital signage
Keyword:Switiching Power
คุณสมบัติที่สำคัญ
แรงดันขาออก
12V
แรงดันไฟฟ้าขา
110V, 200V
กระแสไฟขาออก
5A
หมายเลขรุ่น
TOSN-LD3201P-5V
Warranty
1 Year
Certification
CQC,CE,RoHS approved
Keyword
Switiching Power
เลือกเลย
สี: สีดำ
สีดำ
กระแสไฟขาออก
130W
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย