แหล่งจ่ายไฟ TOSN-LD180P 180W 12V ใช้สำหรับจอแสดงผลทางธุรกิจและทีวี21.5-49นิ้ว LCD
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
12Vแรงดันขาออก
110V, 200Vแรงดันไฟฟ้าขา
AC-DCประเภท
หลายอย่างประเภทขาออก
10A, 16Aกระแสไฟขาออก
50/60Hzความถี่ขาออก
สถานที่กำเนิด:Guangdong, China
หมายเลขรุ่น:TOSN-LD180P
ชื่อแบรนด์:Tranosun
การรับประกัน:1ปี
การรับรอง:CQC,RoHS ได้รับการอนุมัติ
แอปพลิเคชัน:สำหรับป้ายดิจิตอล
คีย์เวิร์ด:พลังงานสองในหนึ่งเดียว
คุณสมบัติที่สำคัญ
แรงดันขาออก
12V
แรงดันไฟฟ้าขา
110V, 200V
ประเภท
AC-DC
ประเภทขาออก
หลายอย่าง
กระแสไฟขาออก
10A, 16A
ความถี่ขาออก
50/60Hz
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
หมายเลขรุ่น
TOSN-LD180P
ชื่อแบรนด์
Tranosun
การรับประกัน
1ปี
การรับรอง
CQC,RoHS ได้รับการอนุมัติ
แอปพลิเคชัน
สำหรับป้ายดิจิตอล
คีย์เวิร์ด
พลังงานสองในหนึ่งเดียว
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
5 - 499 ชิ้น
500 - 9,999 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สี: สีเขียว
สีเขียว
กระแสไฟขาออก
180W
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย