TOSN-LD180P แหล่งจ่ายไฟ 180W สำหรับจอแสดงผลธุรกิจและทีวี 12V 50Hz แบบเอาต์พุตเดี่ยว ใช้กับจอ LCD และ LED ขนาด 21.5-49 นิ้ว
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
12Vแรงดันขาออก
110V, 200Vแรงดันไฟฟ้าขา
AC-DCประเภท
หลายอย่างประเภทขาออก
10A, 16Aกระแสไฟขาออก
50/60Hzความถี่ขาออก
สถานที่กำเนิด:Guangdong, China
หมายเลขรุ่น:TOSN-LD180P
ชื่อแบรนด์:Tranosun
Warranty:1 Year
Certification:CQC,RoHS approved
Application:FOR digital signage
Keyword:Two In One Power
คุณสมบัติที่สำคัญ
แรงดันขาออก
12V
แรงดันไฟฟ้าขา
110V, 200V
ประเภท
AC-DC
ประเภทขาออก
หลายอย่าง
กระแสไฟขาออก
10A, 16A
ความถี่ขาออก
50/60Hz
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
หมายเลขรุ่น
TOSN-LD180P
ชื่อแบรนด์
Tranosun
Warranty
1 Year
Certification
CQC,RoHS approved
Application
FOR digital signage
Keyword
Two In One Power
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
5 - 499 ชิ้น
500 - 9,999 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สี: สีเขียว
สีเขียว
กระแสไฟขาออก
180W
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย