TOSN-200PW-5แหล่งจ่ายไฟ200W สวิตช์ไฟ AC เป็น DC สำหรับจอแสดงผล LED 40A 5V ดิจิตอลสำหรับการรับรอง TUV เอาต์พุต500W
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
5Vแรงดันขาออก
110V, 200Vแรงดันไฟฟ้าขา
AC-DCประเภท
หลายอย่างประเภทขาออก
40Aกระแสไฟขาออก
50/60Hzความถี่ขาออก
สถานที่กำเนิด:Guangdong, China
หมายเลขรุ่น:TOSN-200PW-5
ชื่อแบรนด์:Tranosun
Warranty:1 Year
Certification:CCC,CB,CE,UL,TUV,FCC,RoHS approved
Application:FOR digital signage
Keyword:Switiching Power
คุณสมบัติที่สำคัญ
แรงดันขาออก
5V
แรงดันไฟฟ้าขา
110V, 200V
ประเภท
AC-DC
ประเภทขาออก
หลายอย่าง
กระแสไฟขาออก
40A
ความถี่ขาออก
50/60Hz
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
หมายเลขรุ่น
TOSN-200PW-5
ชื่อแบรนด์
Tranosun
Warranty
1 Year
Certification
CCC,CB,CE,UL,TUV,FCC,RoHS approved
Application
FOR digital signage
Keyword
Switiching Power
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
ระยะเวลารอสินค้า
ตัวเลือกการปรับแต่ง
โลโก้ที่กำหนดเอง(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 500 ชิ้น )
ดูรายละเอียด
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
5 - 499 ชิ้น
500 - 9,999 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สี: สีดำ
สีดำ
กระแสไฟขาออก
200W
ตัวเลือกการปรับแต่ง
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย