TOMPD-63SW สำหรับ2P 63A 220V Tuya WIFI สมาร์ทสวิตช์วัดแสง kWh จับเวลาเบรกเกอร์สำหรับ C840
คะแนนร้านค้า :4.6
(211 รีวิว)
คุณลักษณะ
-ทำลายความจุ
-จำนวนเสา
Circuit breakerชนิด
-BCD Curve
-ความถี่จัดอันดับ
-ใบสมัคร
สถานที่กำเนิด:Guangdong, China
หมายเลขรุ่น:TOMPD-63SW
ชื่อแบรนด์:TOMZN
วัสดุ:-
ประเภทติดตั้ง:-
Hign-concerned Chemical:None
is_customized:Yes
Is Smart Device:YES
Rated Voltage:220V
Origin:Mainland China
Certification:CE
Over current protection:YES
Over voltage protection:YES
Under voltage protection:YES
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
การป้องกันแรงดันไฟเกิน: การป้องกันแรงดันไฟเกินที่สามารถปรับได้ตั้งแต่ 120V ถึง 300V ทำให้แน่ใจว่าอุปกรณ์และระบบเชื่อมต่อได้รับการป้องกันจากความเสียหายที่อาจเกิดขึ้น
คุณสมบัติที่สำคัญ
ทำลายความจุ
จำนวนเสา
ชนิด
Circuit breaker
BCD Curve
ความถี่จัดอันดับ
ใบสมัคร
ประเภทติดตั้ง
วัสดุ
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
หมายเลขรุ่น
TOMPD-63SW
ชื่อแบรนด์
TOMZN
Hign-concerned Chemical
None
is_customized
Yes
Is Smart Device
YES
Rated Voltage
220V
Origin
Mainland China
Certification
CE
Over current protection
Over voltage protection
Under voltage protection
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.300 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
ผลิตภัณฑ์นี้ได้รับคุณสมบัติ/ใบอนุญาตของผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้องในบางประเทศ/ประเทศที่บังคับใช้
arrow-logo
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 1 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
ไวไฟ TOMPD-63SW
ไม่มี Wi-Fi TOMPD-63S
แรงดันไฟฟ้า
การจัดส่ง
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย