ชิปวงจรรวม TO 243AA LDK320ADU120R ของแท้ บริการครบวงจร ไอซีจัดการพลังงาน (PMIC) แบบควบคุมแรงดันไฟฟ้ากระแสตรง (REG LINEAR) 12V 200mA SOT89
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบเชิงเส้น, ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบ Low Drop Outแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
LDK320ADU120Rหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
ถึง 243AAบรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี REG LINEAR 12V 200MA SOT89
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล:1
ผลผลิตปัจจุบัน:200 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq):90
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
LDK320ADU120R
Original
บรรจุภัณฑ์
ถึง 243AA
ซีรีส์
การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
ผลผลิตปัจจุบัน
200 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq)
90
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 2,499 ชิ้น
สเปค
LDK320ADU120R แอลดีเค320เอดียู120อาร์
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย