TO 220 4 Full Pack KA378R33TU Original One Stop Service Electronic Components One-Stop Order IC REG LINEAR 3.3V 3A TO220F 4L Pow
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
ผ่านรูประเภทการติดตั้ง
Voltage Regulators Linear, Low Drop Out Regulatorsแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
KA378R33TUหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
TO 220 4 Full PackPackaging
Series:Power Management (PMIC)
Describe:IC REG LINEAR 3.3V 3A TO220F 4L
Number of Regulators:1
Current Output:3A
Current Quiescent (Iq):10 mA
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
ผ่านรู
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
KA378R33TU
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
Packaging
TO 220 4 Full Pack
Series
Power Management (PMIC)
Describe
IC REG LINEAR 3.3V 3A TO220F 4L
Number of Regulators
1
Current Output
3A
Current Quiescent (Iq)
10 mA
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
100 - 3,099 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
KA378R33TU
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย