ไอซี TLV743105PDBVR ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้าแบบเส้นตรง 1.05V 300mA SOT23 5 ชิ้น สำหรับการจัดการพลังงาน (PMIC) SC 74A, SOT 753 ผู้ผลิตชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ BOM IC
TLV743105PDBVRหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
SC 74A, ซ็อต 753บรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี REG LIN 1.05V 300MA SOT23 5
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล:1
ผลผลิตปัจจุบัน:300 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq):60
หมายเลขรุ่น
TLV743105PDBVR
บรรจุภัณฑ์
SC 74A, ซ็อต 753
อธิบาย
ผลผลิตปัจจุบัน
300 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq)
60
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 2,999 ชิ้น
สเปค
TLV743105PDBVR ทีแอลวี743105พีดีบีวีอาร์
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย