TL750M05CKTPRG3 BOM IC REG LIN 5V 750MA 2 TL750M05CKTPRG3
คะแนนร้านค้า :4.0
(404 รีวิว)
คุณลักษณะ
คงที่ประเภทเอาท์พุท
แคน, ลินอินเตอร์เฟซ
การติดตั้งบนพื้นผิวประเภทการติดตั้ง
-ชนิด
มาตรฐานจำนวนเอาต์พุต
ไอซี เร็กกูเลเตอร์ ลิเนียร์ 5V 750mA 2POWERFLEXลักษณะ
ชื่อแบรนด์:TL750M05CKTPRG3
สถานที่กำเนิด:Taiwan, China
Series:-
ประเภท บรรจุภัณฑ์:เทปและม้วน (TR)
ใบสมัคร:ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - แบบเชิงเส้น
อุณหภูมิในการทำงาน:0°ค ~ 125°ค
แรงดันไฟฟ้า - ขาเข้า (สูงสุด):26 โวลต์
แพคเกจ/กรณี:TO-252-3 ทีโอ-252-3, ดีแพค (2 ขา + แท็บ), SC-63 เอสซี-63
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า:-
Current-Supply:มาตรฐาน
Current-เอาต์พุต:750 มิลลิแอมป์
การกำหนดค่าเอาต์พุต:เชิงบวก
แรงดันไฟฟ้า-เอาท์พุท (สูงสุด):-
คุณสมบัติ:-
อ้างอิง:-
แรงดันไฟขาออก (ต่ำสุด/คงที่):5 โวลต์
ฟังก์ชัน:เกตและอินเวอร์เตอร์
จำนวนผู้ควบคุม:1
แรงดันไฟตก (สูงสุด):0.6V 750มิลลิแอมป์
กระแสไฟฟ้าขณะพัก (Iq):-
กระแสไฟฟ้า - จ่าย (สูงสุด):-
พีเอสอาร์อาร์:55 เดซิเบล (120 เฮิรตซ์)
คุณสมบัติการควบคุม:-
สถานะสินค้า:มีสินค้าในสต็อก
การรับประกัน:หนึ่งปี
สภาพ:ใหม่และของแท้
นโยบายการคืนสินค้า:ใช่
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทเอาท์พุท
คงที่
อินเตอร์เฟซ
แคน, ลิน
ประเภทการติดตั้ง
การติดตั้งบนพื้นผิว
ชนิด
จำนวนเอาต์พุต
มาตรฐาน
ลักษณะ
ชื่อแบรนด์
TL750M05CKTPRG3
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
TL750M05CKTPRG3
สถานที่กำเนิด
Taiwan, China
Series
ประเภท บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
ใบสมัคร
ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - แบบเชิงเส้น
อุณหภูมิในการทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ขาเข้า (สูงสุด)
26 โวลต์
แพคเกจ/กรณี
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า
Current-Supply
มาตรฐาน
Current-เอาต์พุต
750 มิลลิแอมป์
การกำหนดค่าเอาต์พุต
เชิงบวก
แรงดันไฟฟ้า-เอาท์พุท (สูงสุด)
คุณสมบัติ
อ้างอิง
แรงดันไฟขาออก (ต่ำสุด/คงที่)
5 โวลต์
ฟังก์ชัน
เกตและอินเวอร์เตอร์
จำนวนผู้ควบคุม
1
แรงดันไฟตก (สูงสุด)
0.6V 750มิลลิแอมป์
กระแสไฟฟ้าขณะพัก (Iq)
กระแสไฟฟ้า - จ่าย (สูงสุด)
พีเอสอาร์อาร์
คุณสมบัติการควบคุม
สถานะสินค้า
มีสินค้าในสต็อก
การรับประกัน
หนึ่งปี
สภาพ
ใหม่และของแท้
นโยบายการคืนสินค้า
ใช่
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 10 ชิ้น
จำนวน
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ยอดรวมสินค้า
ค่าจัดส่งทั้งหมด
รอการต่อรอง
ยอดรวมย่อย
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย