ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
สุนัขสัตว์เลี้ยงที่เหมาะสม
Pet Toiletประเภท
Artificial Grassวัสดุ
เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมลักษณะ
NOแหล่งพลังงาน
ไม่สามารถใช้ได้แรงดัน
เวลา ชาร์จ:<1ชม.
กลิ่น:ไม่มีกลิ่น
สไตล์:ทันสมัย
หมายเลขรุ่น:TH-PAG-012
สถานที่กำเนิด:Ho Chi Minh City, Vietnam
ชื่อแบรนด์:TRIHO
Material:PE
Feature:Reusable
Color:Green
OEM & ODM:Accepptable
DELIVERY TIME:30-45 Days
Advantage:Easy Carring
Logo:Accept Customized Logo
PAYMENT:T-T
Sample time:5~7days
Weight:3.04kg
Size:35" x 23" x 1.2"
คุณสมบัติที่สำคัญ
สัตว์เลี้ยงที่เหมาะสม
สุนัข
ประเภท
Pet Toilet
วัสดุ
Artificial Grass
ลักษณะ
เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม
แหล่งพลังงาน
NO
แรงดัน
ไม่สามารถใช้ได้
เวลา ชาร์จ
<1ชม.
กลิ่น
ไม่มีกลิ่น
สไตล์
ทันสมัย
หมายเลขรุ่น
TH-PAG-012
สถานที่กำเนิด
Ho Chi Minh City, Vietnam
ชื่อแบรนด์
TRIHO
Material
PE
Feature
Reusable
Color
Green
OEM & ODM
Accepptable
DELIVERY TIME
30-45 Days
Advantage
Easy Carring
Logo
Accept Customized Logo
PAYMENT
T-T
Sample time
5~7days
Weight
3.04kg
Size
35" x 23" x 1.2"