TDK PH75S48-3.3แลมบ์ดา3.3V 22.7A 75W แรงดันไฟฟ้าต่ำพิเศษแผงวงจรแปลงไฟฟ้ากระแสตรง DC เกรดอุตสาหกรรมจากญี่ปุ่น
คะแนนร้านค้า :4.7
(21 รีวิว)
คุณลักษณะ
PH75S48-3.3หมายเลขรุ่น
Japanสถานที่กำเนิด
TDK Lambdaชื่อแบรนด์
Board Mount Converterประเภทการติดตั้ง
ลักษณะ:3.3V 22.7A Power Supply
คุณสมบัติที่สำคัญ
หมายเลขรุ่น
PH75S48-3.3
สถานที่กำเนิด
Japan
ชื่อแบรนด์
TDK Lambda
ประเภทการติดตั้ง
Board Mount Converter
ลักษณะ
3.3V 22.7A Power Supply
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
24X18X16 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
1.000 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 1 ชิ้น
จำนวน
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ยอดรวมสินค้า
ค่าจัดส่งทั้งหมด
รอการต่อรอง
ยอดรวมย่อย
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย