สวิตชิ่งพาวเวอร์ซัพพลาย PMT-12V35W2BA PMT-12V50W2BA PMT-12V75W2BA 35W 50W 75W 12V สำหรับระบบควบคุมอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม
ยังไม่มีรีวิว
Mingcheng Industrial Automation
ผู้จัดจำหน่ายที่มีความเชี่ยวชาญหลายแขนง
1 ปี
HK
คุณลักษณะ
12Vแรงดันขาออก
220Vแรงดันไฟฟ้าขา
16Aกระแสไฟขาออก
Canadaสถานที่กำเนิด
PMT-12V35W2BAหมายเลขรุ่น
Deltaชื่อแบรนด์
สภาพ:แบรนด์แท้ 100%
น้ำหนัก:1 กิโลกรัม
ชื่อผลิตภัณฑ์:แหล่งจ่ายไฟ
เวลาส่งมอบ:3-5 วัน
คุณสมบัติที่สำคัญ
แรงดันขาออก
12V
แรงดันไฟฟ้าขา
220V
กระแสไฟขาออก
16A
สถานที่กำเนิด
Canada
หมายเลขรุ่น
PMT-12V35W2BA
ชื่อแบรนด์
Delta
สภาพ
แบรนด์แท้ 100%
น้ำหนัก
การรับประกัน
ชื่อผลิตภัณฑ์
แหล่งจ่ายไฟ
เวลาส่งมอบ
3-5 วัน
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
รูปแบบ
เลือกเลย
กระแสไฟขาออก
101 - 200W
ความสามารถในการปรับแต่งของซัพพลายเออร์
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย