โซลิสอินเวอร์เตอร์พลังงานแสงอาทิตย์ S6-GC30K-LV-US 3เฟสเอาต์พุต30kW ประสิทธิภาพสูง99% IP66จัดอันดับเหมาะสำหรับการใช้งานกลางแจ้ง
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
สามเฟสประเภทขาออก
DC / AC อินเวอร์เตอร์ชนิด
Solisชื่อแบรนด์
97.7%ประสิทธิภาพอินเวอร์เตอร์
Zhejiang, Chinaสถานที่กำเนิด
S6-GC30K-LV-USหมายเลขรุ่น
แรงดันไฟฟ้าขา:600V
แรงดันขาออก:208V
กระแสไฟขาออก:91.6A
ความถี่ขาออก:50เฮิรตซ์/60เฮิรตซ์
ขนาด:784*549*320มม.
น้ำหนัก:47.1กก.
แรงดันไฟฟ้าอินพุตสูงสุด:1000 V
แรงดันไฟฟ้าเริ่มต้น:195 V
ช่วงแรงดันไฟฟ้า MPPT:180-1000 V
กระแสอินพุตสูงสุด:40/40 A / 40 A / 40 A
สูงสุดลัดวงจรปัจจุบัน:63/63 A / 63 A / 63 A
กำลังขับที่ได้รับการจัดอันดับ:30กิโลวัตต์
ประสิทธิภาพ CEC:97.0%
ป้องกันไฟกระชาก:DC ประเภท i/ac ประเภท II
จอแสดงผล:LCD
การสื่อสาร:Modbus RTU (สอดคล้องกับ sunspec), RS485, ตัวเลือก: Cellular, Wi-Fi
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทขาออก
สามเฟส
ชนิด
DC / AC อินเวอร์เตอร์
ชื่อแบรนด์
Solis
ประสิทธิภาพอินเวอร์เตอร์
97.7%
สถานที่กำเนิด
Zhejiang, China
หมายเลขรุ่น
S6-GC30K-LV-US
แรงดันไฟฟ้าขา
600V
แรงดันขาออก
208V
กระแสไฟขาออก
91.6A
ความถี่ขาออก
ขนาด
น้ำหนัก
47.1กก.
แรงดันไฟฟ้าอินพุตสูงสุด
1000 V
แรงดันไฟฟ้าเริ่มต้น
195 V
ช่วงแรงดันไฟฟ้า MPPT
กระแสอินพุตสูงสุด
40/40 A / 40 A / 40 A
สูงสุดลัดวงจรปัจจุบัน
63/63 A / 63 A / 63 A
กำลังขับที่ได้รับการจัดอันดับ
30กิโลวัตต์
ประสิทธิภาพ CEC
97.0%