มุ้งกันยุงแบบพับได้ โปร่งแสง ระบายอากาศ สำหรับห้องนอน ระเบียง ประตูพับ
คะแนนร้านค้า :4.5
(90 รีวิว)

คุณลักษณะ
กลางแจ้ง, ในร่มตำแหน่ง
ลาน, Courtyard, ซูเปอร์มาร์เก็ต, Leisure สิ่งอำนวยความสะดวก, Farmhouse, ซักรีด, Workshop, ห้องนอน, ทารกเด็ก, ห้องน้ำ, โรงเรียน, ภายนอก, Dining, โกดัง, Park, ห้องนั่งเล่น, กลางแจ้ง, บันได, Wine Cellar, อื่นๆ, อาคารสำนักงาน, เก็บ & Closet, Gym, Mall, Entry, อพาร์ทเม้นท์, กีฬาสถานที่, โรงพยาบาล, ชั้นใต้ดิน, วิลล่า, โรงแรม, Home Bar, Hall, บ้านสำนักงาน, ห้องครัว, วิลล่าการประยุกต์ใช้
พับได้วิธีการเปิด
กันน้ำลักษณะ
อลูมิเนียมอัลลอยวัสดุประตู
เทมเปอร์ด, เคลือบลามิเนต, เดี่ยว, คู่, Low-E, กระจกนิรภัยสองชั้นประเภทแก้ว
วัสดุ หลัก:อะลูมิเนียมอัลลอย
สไตล์การออกแบบ:โมเดิร์น
สถานที่กำเนิด:Guangdong, China
วัสดุ:สแตนเลส, แก้ว, พีวีซี, อลูมิเนียม, พลาสติกเหล็ก
หลังจาก- ขายบริการ:สุทธิและเปลี่ยน, โรงแรมตรวจสอบ, ออนไลน์การวิเคราะห์สนับสนุน, โรงแรมการฝึกอบรม, ภายในติดตั้ง, อะไหล่ฟรี, อื่นๆ
โครงการ Solution ความสามารถ:Total Solution สำหรับโครงการ, 3D การออกแบบ, CROSS ประเภท Consolidation, ออกแบบกราฟิก, อื่นๆ
ชื่อแบรนด์:Foshan Oscar Building Materials Co., Ltd.
หมายเลขรุ่น:PRO-dH7xa-Floding-Door-Kitchen
หน้าจอวัสดุตาข่าย:OEM, ไนลอน, พลาสติก, สแตนเลส, ไฟเบอร์กลาส
การประกัน:5 ปี
พื้นผิวการตกแต่ง:เสร็จสิ้น
ประเภทประตู:แก้ว
คุณสมบัติที่สำคัญ
ตำแหน่ง
กลางแจ้ง, ในร่ม
การประยุกต์ใช้
ลาน, Courtyard, ซูเปอร์มาร์เก็ต, Leisure สิ่งอำนวยความสะดวก, Farmhouse, ซักรีด, Workshop, ห้องนอน, ทารกเด็ก, ห้องน้ำ, โรงเรียน, ภายนอก, Dining, โกดัง, Park, ห้องนั่งเล่น, กลางแจ้ง, บันได, Wine Cellar, อื่นๆ, อาคารสำนักงาน, เก็บ & Closet, Gym, Mall, Entry, อพาร์ทเม้นท์, กีฬาสถานที่, โรงพยาบาล, ชั้นใต้ดิน, วิลล่า, โรงแรม, Home Bar, Hall, บ้านสำนักงาน, ห้องครัว, วิลล่า
วิธีการเปิด
พับได้
ลักษณะ
กันน้ำ
วัสดุประตู
อลูมิเนียมอัลลอย
ประเภทแก้ว
เทมเปอร์ด, เคลือบลามิเนต, เดี่ยว, คู่, Low-E, กระจกนิรภัยสองชั้น
วัสดุ หลัก
อะลูมิเนียมอัลลอย
วัสดุ
สแตนเลส, แก้ว, พีวีซี, อลูมิเนียม, พลาสติกเหล็ก
ประเภทประตู
แก้ว
พื้นผิวการตกแต่ง
เสร็จสิ้น
การประกัน
5 ปี
หลังจาก- ขายบริการ
สุทธิและเปลี่ยน, โรงแรมตรวจสอบ, ออนไลน์การวิเคราะห์สนับสนุน, โรงแรมการฝึกอบรม, ภายในติดตั้ง, อะไหล่ฟรี, อื่นๆ
สไตล์การออกแบบ
โมเดิร์น
โครงการ Solution ความสามารถ
Total Solution สำหรับโครงการ, 3D การออกแบบ, CROSS ประเภท Consolidation, ออกแบบกราฟิก, อื่นๆ
หน้าจอวัสดุตาข่าย
OEM, ไนลอน, พลาสติก, สแตนเลส, ไฟเบอร์กลาส
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
ชื่อแบรนด์
Foshan Oscar Building Materials Co., Ltd.
หมายเลขรุ่น
PRO-dH7xa-Floding-Door-Kitchen
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
13X11X12 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
2.700 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
ผลิตภัณฑ์นี้ได้รับคุณสมบัติ/ใบอนุญาตของผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้องในบางประเทศ/ประเทศที่บังคับใช้ดูเพิ่มเติม
จัดส่งฟรี จำกัดมูลค่าสูงสุดที่ ฿659.26
ลด 10%
ราคาถูกกว่าสินค้าที่คล้ายกัน2 - 9 ตารางเมตร
฿445.00฿494.45
10 - 19 ตารางเมตร
฿400.50฿445.00
>= 20 ตารางเมตร
฿296.67฿329.63
ไม่มีค่าธรรมเนียมการนำเข้าราคาตัวอย่างสินค้า :฿9,888.86
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย
การคุ้มครองคำสั่งซื้อ Alibaba.com
การชำระเงินที่ปลอดภัย
ทุกการชำระเงินที่คุณทำบน Alibaba.com มีความปลอดภัยด้วยการเข้ารหัส SSL และโปรโตคอลการป้องกันข้อมูล PCI DSS ที่เข้มงวด
นำส่งผ่าน
คาดว่าคำสั่งซื้อของคุณจะถูกนำส่งก่อนวันที่กำหนดหรือรับการชดเชยความล่าช้า 10%
การคุ้มครองการคืนเงิน
รับเงินคืนหากคำสั่งซื้อไม่ถูกจัดส่ง สูญหาย หรือสินค้ามาถึงพร้อมกับปัญหาด้านคุณภาพ