คะแนนร้านค้า :4.6
(324 รีวิว)
คุณลักษณะ
251W - 300Wกำลังไฟฟ้าพิกัด
เซิร์ฟเวอร์, เดสก์ท็อปการใช้งาน
20 + 4Pinประเภทอินเตอร์เฟส
ใช่แม่พิมพ์ส่วนตัว
สต็อกสถานะสินค้า
Taiwanแหล่งกำเนิด
ชื่อยี่ห้อ:SilverStone
คุณสมบัติที่สำคัญ
กำลังไฟฟ้าพิกัด
251W - 300W
การใช้งาน
เซิร์ฟเวอร์, เดสก์ท็อป
ประเภทอินเตอร์เฟส
20 + 4Pin
แม่พิมพ์ส่วนตัว
ใช่
สถานะสินค้า
สต็อก
แหล่งกำเนิด
Taiwan
ชื่อยี่ห้อ
SilverStone
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
35X35X15 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
3.000 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
ผลิตภัณฑ์นี้ได้รับคุณสมบัติ/ใบอนุญาตของผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้องในบางประเทศ/ประเทศที่บังคับใช้
arrow-logo
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 1 ชุด
รูปแบบ
เลือกเลย
หมายเลขรุ่น
SST-TX300 เอสเอสที-TX300
การจัดส่ง
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย