Shanghao 220 V/440 V MMA300ST อินเวอร์เตอร์แบบพกพาไฟฟ้าเชื่อม All-In-One เครื่อง
คะแนนร้านค้า :5.0
(5 รีวิว)
คุณลักษณะ
15% ± 220V/440Vแรงดันไฟฟ้าขาเข้าที่กำหนด
85%รอบภาระงานพิกัดที่ 40°C
อินเวอร์เตอร์คุณสมบัติ
8.4KVAความจุพลังงานโหลดสูงสุด
1 ปีการรับประกัน
ใหม่สภาพ
แรงดันเอาต์พุตพิกัด:29.2 V
กระแสไฟ/แรงดันไฟฟ้าช่วง:20 ~ 280
แหล่งกำเนิด:Taiwan, China
สายไฟอินพุตเอ็ม:2 เมตร
ชื่อยี่ห้อ:Shanghao
ขนาด:420*195*380มม.
ประเภทมอเตอร์:DC มอเตอร์
ความถี่พัลส์:50/60Hz
การใช้งาน:เครื่องเชื่อม
น้ำหนัก (กก.):11
สี:สีเหลือง
บริการหลังการรับประกัน:อะไหล่
วัสดุที่สามารถดำเนินการได้:เหล็กคาร์บอน, สแตนเลส
ชั้นป้องกันการปิดล้อม:IP21S
ปัจจัยด้านพลังงาน:0.93
จุดขายที่สำคัญ:ผลผลิตสูงคุณภาพสูง
วิดีโอขาออก-การตรวจสอบ:จัดให้
อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง3:ร้านซ่อม, การประชุมเชิงปฏิบัติการการผลิต, สถานที่ก่อสร้าง, ค้าปลีก, อื่นๆ
คุณสมบัติที่สำคัญ
แรงดันไฟฟ้าขาเข้าที่กำหนด
15% ± 220V/440V
รอบภาระงานพิกัดที่ 40°C
85%
คุณสมบัติ
อินเวอร์เตอร์
ความจุพลังงานโหลดสูงสุด
8.4KVA
การรับประกัน
สภาพ
ใหม่
แรงดันเอาต์พุตพิกัด
29.2 V
สายไฟอินพุตเอ็ม
ประเภทมอเตอร์
DC มอเตอร์
กระแสไฟ/แรงดันไฟฟ้าช่วง
แหล่งกำเนิด
Taiwan, China
ชื่อยี่ห้อ
Shanghao
ขนาด
ความถี่พัลส์
50/60Hz
การใช้งาน
เครื่องเชื่อม
น้ำหนัก (กก.)
11
สี
สีเหลือง
บริการหลังการรับประกัน
อะไหล่
วัสดุที่สามารถดำเนินการได้
เหล็กคาร์บอน, สแตนเลส
ชั้นป้องกันการปิดล้อม
IP21S
ปัจจัยด้านพลังงาน
0.93
จุดขายที่สำคัญ
ผลผลิตสูงคุณภาพสูง
วิดีโอขาออก-การตรวจสอบ
จัดให้
ร้านวัสดุก่อสร้าง, ร้านซ่อมเครื่องจักร, โรงงานผลิต
โรงงานอาหารและเครื่องดื่ม, ฟาร์ม, ใช้ในบ้าน, โครงการก่อสร้าง
อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง3
ร้านซ่อม, การประชุมเชิงปฏิบัติการการผลิต, สถานที่ก่อสร้าง, ค้าปลีก, อื่นๆ
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
51X34X43 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
ระยะเวลารอสินค้า
ตัวเลือกการปรับแต่ง
โลโก้(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 300 หน่วย )
ดูรายละเอียด
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 9 หน่วย
>= 10 หน่วย
รูปแบบ
เลือกเลย
หมายเลขรุ่น: MMA300ST
MMA300ST
กระแสเอาต์พุตพิกัด
300 A
ตัวเลือกการปรับแต่ง
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย