AC-DC สวิตชิ่งไฟ LED 60W SLT60-12VLG-E เอง12V DC แรงดันคงที่ช่องเดียวอินพุต220V
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
220Vแรงดันไฟฟ้าขา
51 - 100Wกระแสไฟขาออก
5000 mAกระแสไฟขาออก
การเปลี่ยนชนิด
AC-DCการถ่ายโอนพลังงาน
เดี่ยวประเภทขาออก
หมายเลขรุ่น:SLT60-12VLG-E
ชื่อแบรนด์:Self Electronics
Topology:AC-DC Converter
ช่อง:1ช่อง/ช่องเดียว
Brand Name:SELF
Model Number:SLT60-12VLG-E
คุณสมบัติที่สำคัญ
แรงดันไฟฟ้าขา
220V
กระแสไฟขาออก
51 - 100W
กระแสไฟขาออก
5000 mA