ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
3000 ซีรี่ส์เกรด
เคลือบผิวการรักษาพื้นผิว
8-14วันเวลาการส่งมอบ
Italyสถานที่กำเนิด
SAND40/100ชื่อแบรนด์
useful width 800 mm, billing width 860 mmความกว้าง
Terms of delivery:EXW-our plant in Italy
Certificates:ISO 9001:2005 CE - EN 14782 EPD (Environmental Product Declaration)
คุณสมบัติที่สำคัญ
เกรด
3000 ซีรี่ส์
การรักษาพื้นผิว
เคลือบผิว
เวลาการส่งมอบ
8-14วัน
สถานที่กำเนิด
Italy
ชื่อแบรนด์
SAND40/100
ความกว้าง
Terms of delivery
EXW-our plant in Italy
Certificates
ISO 9001:2005 CE - EN 14782 EPD (Environmental Product Declaration)
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
ภาษีนำเข้าต่ำกว่า
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 200 ตารางเมตร
รูปแบบ
เลือกเลย
ความหนา
1,00 mm