SWXC5ABVE0-28.224000 Crystal (Passive) SMD3225-4P Crystal Oscillator SMD Crystal Oscillator 28.224MHz 10ppm 8pF
D/c:standard
CZSKU:LC0364063
CZSKU
LC0364063
型号
SWXC5ABVE0-28.224000
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย