ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์สำหรับ384KB แฟลช144 LQFP STM32L151ZDT6 32BIT MCU วงจรรวม144 LQFP
มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
STM32L151ZDT6หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:IC MCU 384KB 32BIT FLASH 144LQFP
ใบสมัคร:ส่วนประกอบชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ:ส่วนประกอบชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก:1.8V ~ 3.6V
แพ็คเกจ:ถาด
สถานะผลิตภัณฑ์:แอคทีฟ
โปรเซสเซอร์หลัก:แขน Cortex M3
ขนาดหลัก:แกนเดี่ยว32บิต
ความเร็ว:32MHz
จำนวนของ I/O:115
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:384KB (384K x 8)
ขนาด RAM:48k x 8
ตัวแปลงข้อมูล:40x12b A/D; D/A 2x12b
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
STM32L151ZDT6
ใบสมัคร
ส่วนประกอบชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ
แรงดันขาออก
1.8V ~ 3.6V
ลักษณะ
โปรเซสเซอร์หลัก
แขน Cortex M3
ความเร็ว
32MHz
จำนวนของ I/O
115
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
384KB (384K x 8)
ขนาด RAM
48k x 8
ตัวแปลงข้อมูล
40x12b A/D; D/A 2x12b
เลือกเลย
สเปค: STM32L151ZDT6
STM32L151ZDT6
แพคเกจ/กรณี
144 LQFP
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย