มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
STM32L151VBH6TRหมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:IC MCU 32BIT 128KB flsh 100ufbga
ใบสมัคร:ส่วนประกอบชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ:ส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก:1.8V ~ 3.6V
แพ็คเกจ:เทป & รีล (TR)
สถานะผลิตภัณฑ์:แอคทีฟ
โปรเซสเซอร์หลัก:แขน Cortex M3
ขนาดหลัก:แกนเดี่ยว32บิต
ความเร็ว:32MHz
จำนวนของ I/O:83
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:128KB (128K x 8)
ขนาด RAM:16K x 8
ตัวแปลงข้อมูล:24x12b A/D; D/A 2x12b
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
STM32L151VBH6TR
ใบสมัคร
ส่วนประกอบชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ
ส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก
1.8V ~ 3.6V
ลักษณะ
แพ็คเกจ
เทป & รีล (TR)
โปรเซสเซอร์หลัก
แขน Cortex M3
ความเร็ว
32MHz
จำนวนของ I/O
83
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
128KB (128K x 8)
ขนาด RAM
16K x 8
ตัวแปลงข้อมูล
24x12b A/D; D/A 2x12b
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
2,500 - 5,499 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค: STM32L151VBH6TR
STM32L151VBH6TR
แพคเกจ/กรณี
100 Ufbga
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย